Sísáré lórí ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn jẹ́ ọ̀nà tó rọrùn láti ṣe eré ìdárayá ọkàn ojoojúmọ́ rẹ láìsí jáde. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn nílò ìtọ́jú déédéé láti lè ṣiṣẹ́ dáadáa kí ó sì dáàbò bò ọ́ nígbà ìdánrawò rẹ. Ohun pàtàkì kan láti gbé yẹ̀ wò ni ìfúnpá bẹ́líìtì ìtẹ̀gùn. Bẹ́líìtì ìjókòó tí kò ní ìfàsẹ́yìn lè...
Gbígbé ẹ̀rọ treadmill lè jẹ́ iṣẹ́ tó le koko, pàápàá jùlọ tí o kò bá mọ ohun tí ò ń ṣe. Àwọn ẹ̀rọ treadmill wúwo, wọ́n wúwo, wọ́n sì ní ìrísí tó burú, èyí tó máa ń mú kí wọ́n ṣòro láti rìn kiri ní àwọn ibi tó há. Ìgbésẹ̀ tí kò dára lè fa ìbàjẹ́ sí ẹ̀rọ treadmill, ilé rẹ, tàbí kí ó burú sí i, p...
Ìdàgbàsókè àwọn ilé ìdárayá ilé jẹ́ àṣà tí ó gbajúmọ̀ ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí. Ọ̀pọ̀ ènìyàn ló pinnu láti fi owó pamọ́ sí ilé ìdárayá nítorí pé ó rọrùn láti ṣe eré ìdárayá nílé láìsí pé kí wọ́n jáde kúrò nílé. Tí o bá ń ronú láti bẹ̀rẹ̀ ilé ìdárayá ilé àti láti ronú nípa ríra ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn, ó ṣeé ṣe kí o máa ṣe kàyéfì pé,...
Bí ayé ṣe ń fẹ́ àwọn ilé ìdárayá sí i, bẹ́ẹ̀ náà ni pàtàkì ṣíṣe eré ìdárayá ń pọ̀ sí i. Bí àwọn ènìyàn ṣe ń ṣe gbogbo ohun tí wọ́n lè ṣe láti ní ìlera tó dára, eré ìdárayá bíi sísáré lórí ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn ti di apá pàtàkì nínú iṣẹ́ ojoojúmọ́ wọn. Síbẹ̀síbẹ̀, àníyàn ń pọ̀ sí i pé ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn lè má...
Ǹjẹ́ o ti ṣe kàyéfì rí nípa ìtàn tó wà lẹ́yìn ìṣẹ̀dá ẹ̀rọ treadmill? Lónìí, àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí wọ́pọ̀ ní àwọn ibi ìlera, àwọn ilé ìtura, àti àwọn ilé pàápàá. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ẹ̀rọ treadmill ní ìtàn àrà ọ̀tọ̀ kan láti ọ̀pọ̀ ọ̀rúndún sẹ́yìn, ète ìpilẹ̀ṣẹ̀ wọn sì yàtọ̀ sí bí o ṣe lè retí. ...
Tí o bá ń gbìyànjú láti dé àfojúsùn ìlera rẹ, lílo ẹ̀rọ treadmill fún cardio jẹ́ àṣàyàn tó dára. Síbẹ̀síbẹ̀, o yẹ kí o kíyèsí ohun pàtàkì kan: ìtẹ̀sí náà. Ìtò títẹ̀ sí ọ̀nà náà ń jẹ́ kí o lè mú kí ẹsẹ̀ rẹ ga sí i, èyí tí yóò sì yí ìpele agbára ìdánrawò tí o lè ṣe padà...
Sísáré lórí ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn jẹ́ ọ̀nà tó dára láti dúró ní ìlera, dín ìwọ̀n ara kù àti láti ní ìfaradà láìsí ìtura ilé tàbí ibi ìdánrawò. Nínú ìwé ìròyìn yìí, a ó jíròrò àwọn ìmọ̀ràn tó gbéṣẹ́ lórí bí a ṣe lè sáré lórí ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn àti bí a ṣe lè mú kí ara wa balẹ̀. Ìgbésẹ̀ 1: Bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú bàtà tó tọ́...
Ìdánwò ìdààmú Treadmill jẹ́ ohun èlò ìwádìí pàtàkì fún ṣíṣe àyẹ̀wò ìlera ọkàn àti ẹ̀jẹ̀. Ní pàtàkì, ó ní í ṣe pẹ̀lú gbígbé ènìyàn sí orí ẹ̀rọ treadmill àti fífi iyàrá àti ìtẹ̀sí pọ̀ sí i díẹ̀díẹ̀ títí tí yóò fi dé ibi tí ọkàn rẹ̀ pọ̀ sí tàbí kí ó ní ìrírí ìrora àyà tàbí àìsí ẹ̀mí. Ìdánwò náà lè...
Dídín ìwọ̀n ara lè jẹ́ iṣẹ́ tó le koko, pàápàá jùlọ fún àwọn tó ń gbé ìgbésí ayé tó ní ìgbòkègbodò. Lílọ sí ibi ìdánrawò lè ṣòro, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn nílé, kò sí àwáwí kankan láti má ṣe bẹ́ẹ̀. Àwọn ìdánrawò ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn jẹ́ ọ̀nà tó dára láti sun àwọn kalori àti láti dín àwọn ìwọ̀n ara kù. Àwọn àmọ̀ràn àti ọgbọ́n díẹ̀ nìyí lórí bí a ṣe lè...
Ṣé o ń wá ẹ̀rọ treadmill ṣùgbọ́n o kò mọ ibi tí o ti lè rà á? Pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣàyàn tó wà, wíwá ibi tó tọ́ láti ra ẹ̀rọ treadmill lè jẹ́ ohun tó ṣòro láti rà. Ṣùgbọ́n má bẹ̀rù, a ti ṣètò ìtọ́sọ́nà tó dára jùlọ láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti rí ẹ̀rọ treadmill tó péye àti ibi tí o ti lè rà á. 1. Onli...
Nígbà tí ó bá kan pípadánù ìwọ̀n ara, gbígbìyànjú láti pinnu láàárín ẹ̀rọ treadmill àti elliptical lè jẹ́ ohun ìdàrúdàpọ̀, pàápàá jùlọ tí o bá jẹ́ ẹni tuntun sí ìlera ara. Àwọn ẹ̀rọ méjèèjì jẹ́ ohun èlò ọkàn tó dára jùlọ tí yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti jó kalori, mú kí ìlù ọkàn rẹ pọ̀ sí i, àti láti mú ìlera ara rẹ sunwọ̀n sí i. Síbẹ̀síbẹ̀,...
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn jẹ́ ìnáwó ńlá kìí ṣe fún àwọn olùfẹ́ ìlera nìkan ṣùgbọ́n fún àwọn tí wọ́n fẹ́ kí ara wọn máa ṣiṣẹ́ dáadáa àti ní ìlera pẹ̀lú. Síbẹ̀síbẹ̀, gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rọ míràn, ó nílò ìtọ́jú déédéé àti ìtọ́jú láti lè ṣiṣẹ́ dáadáa. Ọ̀kan lára àwọn ìgbésẹ̀ ìtọ́jú pàtàkì ni láti fi òróró pa ẹ̀rọ ìtẹ̀gùn rẹ....